ตารางถ่ายแบบเรียงตามเวลา

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 16 พฤศจิกายน 2561

บอลสดคู่ระหว่าง โปแลนด์ VS สาธารณรัฐเช็ก วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:00

โปแลนด์ - สาธารณรัฐเช็ก
บอลสดคู่ระหว่าง โรมาเนีย U21 VS เบลเยียม U21 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:00

โรมาเนีย U21 - เบลเยียม U21
บอลสดคู่ระหว่าง โปรตุเกส U20 VS โปแลนด์ U20 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:00

โปรตุเกส U20 - โปแลนด์ U20
บอลสดคู่ระหว่าง ลาฟนิตส์ VS แม็ตเตอร์สบวร์ก วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:00

ลาฟนิตส์ - แม็ตเตอร์สบวร์ก
บอลสดคู่ระหว่าง ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ VS คอนสแตนติน วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:00

ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ - คอนสแตนติน
บอลสดคู่ระหว่าง อิตาลี U21 VS อังกฤษ U21 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:30

อิตาลี U21 - อังกฤษ U21
บอลสดคู่ระหว่าง สวิตเซอร์แลนด์ U20 VS เนเธอร์แลนด์ U20 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:30

สวิตเซอร์แลนด์ U20 - เนเธอร์แลนด์ U20
บอลสดคู่ระหว่าง ออฟเฟ่นบัค VS ไมนซ์ วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:30

ออฟเฟ่นบัค - ไมนซ์
บอลสดคู่ระหว่าง ฝรั่งเศส U21 VS โครเอเชีย U21 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:45

ฝรั่งเศส U21 - โครเอเชีย U21
บอลสดคู่ระหว่าง อิสราเอล VS กัวเตมาลา วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 01:15

อิสราเอล - กัวเตมาลา

ศุกร์ 02:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Round 4

ศุกร์ 02:00

ฟลาเมงโก - ซานโตส

ศุกร์ 02:00

ชาเปโคเอนเซ่ - โบตาโฟโก อาร์เจ

ศุกร์ 02:24

ซานมารีโน - มอลโดวา

ศุกร์ 02:45

โครเอเชีย - สเปน

ศุกร์ 02:45

ไอร์แลนด์ - ไอร์แลนด์เหนือ

ศุกร์ 02:45

เบลเยียม - ไอซ์แลนด์

ศุกร์ 02:45

เยอรมัน - รัสเซีย

ศุกร์ 02:45

ออสเตรีย - บอสเนียฯ

ศุกร์ 02:45

กรีซ - ฟินแลนด์

ศุกร์ 02:45

ฮังการี - เอสโตเนีย

ศุกร์ 02:45

อันดอร์รา - จอร์เจีย

ศุกร์ 02:45

ลักเซมเบิร์ก - เบลารุส

ศุกร์ 03:00

อังกฤษ - สหรัฐอเมริกา

ศุกร์ 03:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

ศุกร์ 03:15

โฟร์ตาเลซา - ชูเวนตูเด

ศุกร์ 04:00

เซา เปาโล - เกรมิโอ

ศุกร์ 06:00

อินเตอร์นาซิอองนาล - อเมริกา มิไนโร่

ศุกร์ 07:00

โบลิวาร์ - กัวบิร่า

ศุกร์ 08:00

โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ - ฮิวสตัน รอกเก็ตส์

ศุกร์ 08:00

อเลบริเฆส เดอ โออาซากา - แอตแลนเต้

ศุกร์ 08:00

จูเนียร์ - ลา เอกีดาด

ศุกร์ 08:20

กรีนเบย์ แพ็คเกอร์ส - ซีแอตเทิล ซีฮอว์กส์

ศุกร์ 08:30

เปรู - เอกวาดอร์

ศุกร์ 10:00

อัตเลติโก ซาน หลุยส์ - ชิมาร์โรเนส เด โซโนร่า

ศุกร์ 11:00

แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น - Quarterfinals

ศุกร์ 14:10

มองโกเลีย - ฮ่องกง

ศุกร์ 14:30

รัฐบาล - ประชาชนตาดำๆ

ศุกร์ 14:55

โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ - รอบฝึกซ้อม 1

ศุกร์ 15:30

เมลเบิร์น ซิตี้ - เมลเบิร์น วิคตอรี

ศุกร์ 15:30

พีเอสเอ็ม - เปอร์ซิจา

ศุกร์ 15:30

ไอซอล - เชนไน ซิตี้

ศุกร์ 16:00

มอนเตเนโกร U19 - ลัตเวีย U19

ศุกร์ 16:00

รัสเซีย U19 - ไซปรัส U19

ศุกร์ 16:00

Kyran - เอียร์ติส พาฟโลดาร์

ศุกร์ 18:00

โครเอเชีย U21 - เบลารุส U21

ศุกร์ 18:00

ซาเกิลบี ซอสโนเวียค - วิสล่า คราคอฟ

ศุกร์ 18:00

มวยไทย - ศึกทรูโฟร์ยู มวยมันส์วันศุกร์

ศุกร์ 18:10

ไต้หวัน - เกาหลีเหนือ

ศุกร์ 18:30

เปอร์เซลา - อารีมา ไอเอสแอล

ศุกร์ 19:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Quarterfinals 1-2

ศุกร์ 19:00

ญี่ปุ่น - เวเนซุเอลา

ศุกร์ 19:05

โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ - รอบฝึกซ้อม 2

ศุกร์ 19:30

ลาว - เมียนมา

ศุกร์ 19:30

เวียดนาม - มาเลเซีย

ศุกร์ 20:00

เซาท์ ซูดาน - บุรุนดี

ศุกร์ 20:00

ปาเลสไตน์ - ปากีสถาน

ศุกร์ 20:00

ยูเครน U21 - จอร์เจีย U21

ศุกร์ 20:00

ดุ๊ยส์บวร์ก - ออสนาบรุ๊ค

ศุกร์ 20:00

เวียเนอร์ นอยสตัดท์ - โวล์ฟสแบร์เกอร์

ศุกร์ 20:00

สตวร์ม กราซ - รีด

ศุกร์ 21:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

ศุกร์ 21:00

พ็อดเบรโซว่า - สปาตัค เทอร์นาวา

ศุกร์ 21:00

เวเฮ่น - วอร์มาเทีย วอร์มส์

ศุกร์ 21:25

ยูเออี - โบลิเวีย

ศุกร์ 21:30

1860 มิวนิค - อิงโกลสตัดท์

ศุกร์ 22:00

ซาอุดีอาระเบีย - เยเมน

ศุกร์ 22:00

เอ็มทีเค บูดาเปสต์ - กีร์มอต

ศุกร์ 23:00

อียิปต์ - ตูนิเซีย

ศุกร์ 23:00

ดุ๊คล่า ปราก - เทปลิเซ่

ศุกร์ 23:00

กรีซ U21 - ออสเตรีย U21

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 17 พฤศจิกายน 2561

เสาร์ 00:00

ญี่ปุ่น U17 - แอฟริกาใต้ U17

เสาร์ 00:00

โปแลนด์ U21 - โปรตุเกส U21

เสาร์ 00:00

IC Croix - ปารีส

เสาร์ 00:00

วาล็องเซียนส์ - ดันแกร์ก

เสาร์ 00:00

ล็อทเท - ดอร์ทมุนด์

เสาร์ 00:30

สลาเวีย ปราก - ชรูดิม

เสาร์ 02:00

โมร็อกโก - แคเมอรูน

เสาร์ 02:00

เยอรมัน U21 - เนเธอร์แลนด์ U21

เสาร์ 02:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Quarterfinals 3

เสาร์ 02:00

โอเอช ลูเว่น - แซงต์-กิลลอยเซ่

เสาร์ 02:45

ไซปรัส - บัลแกเรีย

เสาร์ 02:45

เนเธอร์แลนด์ - ฝรั่งเศส

เสาร์ 02:45

เวลส์ - เดนมาร์ก

เสาร์ 02:45

สโลวาเกีย - ยูเครน

เสาร์ 02:45

สโลวีเนีย - นอร์เวย์

เสาร์ 02:45

ลิกเตนสไตน์ - มาซิโดเนีย

เสาร์ 03:00

เม็กซิโก U17 - บราซิล U17

เสาร์ 03:00

บราซิล - อุรุกวัย

เสาร์ 03:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

เสาร์ 05:00

Uruguay U17 - นิวซีแลนด์ U17

เสาร์ 06:30

ลอนดริน่า - ซีอาร์บี

เสาร์ 07:00

อาร์เจนตินา - เม็กซิโก

เสาร์ 07:00

ยูท่าห์ แจ๊ส - ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส

เสาร์ 09:30

ชิคาโก บูลส์ - มิลวอคกี้ บักส์

เสาร์ 11:00

แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น - Semifinals

เสาร์ 12:00

มาจิดะ เซลเวีย - โตเกียว เวอร์ดี้

เสาร์ 12:15

มวยไทย - ศึกจ้าวมวยไทย

เสาร์ 14:00

มวยไทย - ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์

เสาร์ 14:55

โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ - รอบฝึกซ้อม 3

เสาร์ 15:50

ออสเตรเลีย - เกาหลีใต้

เสาร์ 16:00

มวยไทย - ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ

เสาร์ 18:00

โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ - รอบควอลิฟาย

เสาร์ 18:25

มวยไทย - ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์

เสาร์ 18:30

ไทย - อินโดนีเซีย

เสาร์ 18:30

ติมอร์เลสเต - ฟิลิปปินส์

เสาร์ 19:00

ฟลีตวู้ด - วอลซอลล์

เสาร์ 19:00

ราโย่ บาเยกาโน - เรอัล โซเซียดาด

เสาร์ 19:30

เบรนทรี ทาวน์ - โซลิฮัลล์ มัวร์ส

เสาร์ 20:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Semifinals 1

เสาร์ 20:00

แอฟริกาใต้ - ไนจีเรีย

เสาร์ 20:30

ลีลล์ - บอร์กโดซ์

เสาร์ 21:00

เซอร์เบีย - มอนเตเนโกร

เสาร์ 21:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Semifinals # 1

เสาร์ 21:45

บริสตอล ซิตี้ (หญิง) - ลิเวอร์พูล (หญิง)

เสาร์ 22:00

ลูตัน - พลีมัธ

เสาร์ 22:00

อัลบาเซเต้ - เรอัล เบติส

เสาร์ 22:00

มาลาก้า - กิมนาสติก

เสาร์ 22:00

มวยไทย - ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship

เสาร์ 22:00

บริสตอล ซิตี้ - ลิเวอร์พูล

เสาร์ 22:30

กานา - แอลจีเรีย

เสาร์ 23:25

มวยไทย - ศึกลุมพินีเกริกไกร

ตารางถ่ายแบบเรียงตามลีก

ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก

ศุกร์ 02:24

ซานมารีโน - มอลโดวา

ศุกร์ 02:45

โครเอเชีย - สเปน

ศุกร์ 02:45

เบลเยียม - ไอซ์แลนด์

ศุกร์ 02:45

ออสเตรีย - บอสเนียฯ

ศุกร์ 02:45

กรีซ - ฟินแลนด์

ศุกร์ 02:45

ฮังการี - เอสโตเนีย

ศุกร์ 02:45

อันดอร์รา - จอร์เจีย

ศุกร์ 02:45

ลักเซมเบิร์ก - เบลารุส

เสาร์ 02:45

ไซปรัส - บัลแกเรีย

เสาร์ 02:45

เนเธอร์แลนด์ - ฝรั่งเศส

เสาร์ 02:45

เวลส์ - เดนมาร์ก

เสาร์ 02:45

สโลวาเกีย - ยูเครน

เสาร์ 02:45

สโลวีเนีย - นอร์เวย์

เสาร์ 02:45

ลิกเตนสไตน์ - มาซิโดเนีย

แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ

ศุกร์ 20:00

เซาท์ ซูดาน - บุรุนดี

ศุกร์ 23:00

อียิปต์ - ตูนิเซีย

เสาร์ 02:00

โมร็อกโก - แคเมอรูน

เฟร้นช์ ลีก คัพ ฝรั่งเศส

เสาร์ 00:00

IC Croix - ปารีส

เสาร์ 00:00

วาล็องเซียนส์ - ดันแกร์ก

ดิวิชั่น 2 เบลเยียม

เสาร์ 02:00

โอเอช ลูเว่น - แซงต์-กิลลอยเซ่

ซีรีส์ เอ บราซิล

ศุกร์ 02:00

ฟลาเมงโก - ซานโตส

ศุกร์ 02:00

ชาเปโคเอนเซ่ - โบตาโฟโก อาร์เจ

ศุกร์ 04:00

เซา เปาโล - เกรมิโอ

ศุกร์ 06:00

อินเตอร์นาซิอองนาล - อเมริกา มิไนโร่

ซีรีส์ บี บราซิล

ศุกร์ 03:15

โฟร์ตาเลซา - ชูเวนตูเด

กระชับมิตร ทีมชาติ

บอลสดคู่ระหว่าง โรมาเนีย U21 VS เบลเยียม U21 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:00

โรมาเนีย U21 - เบลเยียม U21
บอลสดคู่ระหว่าง อิสราเอล VS กัวเตมาลา วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 01:15

อิสราเอล - กัวเตมาลา

ศุกร์ 08:30

เปรู - เอกวาดอร์

ศุกร์ 18:00

โครเอเชีย U21 - เบลารุส U21

ศุกร์ 19:00

ญี่ปุ่น - เวเนซุเอลา

ศุกร์ 20:00

ปาเลสไตน์ - ปากีสถาน

ศุกร์ 20:00

ยูเครน U21 - จอร์เจีย U21

ศุกร์ 21:25

ยูเออี - โบลิเวีย

ศุกร์ 22:00

ซาอุดีอาระเบีย - เยเมน

กระชับมิตร ทีมชาติ U20

บอลสดคู่ระหว่าง โปรตุเกส U20 VS โปแลนด์ U20 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:00

โปรตุเกส U20 - โปแลนด์ U20
บอลสดคู่ระหว่าง สวิตเซอร์แลนด์ U20 VS เนเธอร์แลนด์ U20 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:30

สวิตเซอร์แลนด์ U20 - เนเธอร์แลนด์ U20

พรีเมร่า ดิวิซิโอน โบลิเวีย

ศุกร์ 07:00

โบลิวาร์ - กัวบิร่า

พรีเมร่า เอ โคลอมเบีย

ศุกร์ 08:00

จูเนียร์ - ลา เอกีดาด

พรีเมียร์ลีก คาซัคสถาน

ศุกร์ 16:00

Kyran - เอียร์ติส พาฟโลดาร์

ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติเอเชียตะวันออก

ศุกร์ 14:10

มองโกเลีย - ฮ่องกง

ศุกร์ 18:10

ไต้หวัน - เกาหลีเหนือ

ยู-17 หญิง ชิงแชมป์โลก

เสาร์ 00:00

ญี่ปุ่น U17 - แอฟริกาใต้ U17

เสาร์ 03:00

เม็กซิโก U17 - บราซิล U17

เสาร์ 05:00

Uruguay U17 - นิวซีแลนด์ U17

ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป

ศุกร์ 16:00

มอนเตเนโกร U19 - ลัตเวีย U19

ศุกร์ 16:00

รัสเซีย U19 - ไซปรัส U19

ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป

ศุกร์ 23:00

กรีซ U21 - ออสเตรีย U21

เสาร์ 00:00

โปแลนด์ U21 - โปรตุเกส U21

ลีกวัน แอลจีเรีย

บอลสดคู่ระหว่าง ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ VS คอนสแตนติน วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:00

ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ - คอนสแตนติน

ลีกา แอสเซนโซ เม็กซิโก

ศุกร์ 08:00

อเลบริเฆส เดอ โออาซากา - แอตแลนเต้

ศุกร์ 10:00

อัตเลติโก ซาน หลุยส์ - ชิมาร์โรเนส เด โซโนร่า

ลีกาวัน อินโดนีเซีย

ศุกร์ 15:30

พีเอสเอ็ม - เปอร์ซิจา

ศุกร์ 18:30

เปอร์เซลา - อารีมา ไอเอสแอล

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น

ศุกร์ 02:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Round 4

ศุกร์ 19:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Quarterfinals 1-2

เสาร์ 02:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Quarterfinals 3

สลากกินแบ่งรัฐบาล

ศุกร์ 14:30

รัฐบาล - ประชาชนตาดำๆ

สโลวาเกีย คัพ

ศุกร์ 21:00

พ็อดเบรโซว่า - สปาตัค เทอร์นาวา

เช็ก คัพ

ศุกร์ 23:00

ดุ๊คล่า ปราก - เทปลิเซ่

เสาร์ 00:30

สลาเวีย ปราก - ชรูดิม

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน

ศุกร์ 03:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

ศุกร์ 21:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

เสาร์ 03:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

เอลีก ออสเตรเลีย (หญิง)

ศุกร์ 15:30

เมลเบิร์น ซิตี้ - เมลเบิร์น วิคตอรี

เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ

ศุกร์ 19:30

ลาว - เมียนมา

ศุกร์ 19:30

เวียดนาม - มาเลเซีย

แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น

ศุกร์ 11:00

แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น - Quarterfinals

โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์

ศุกร์ 14:55

โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ - รอบฝึกซ้อม 1

ศุกร์ 19:05

โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ - รอบฝึกซ้อม 2

ไอลีก อินเดีย

ศุกร์ 15:30

ไอซอล - เชนไน ซิตี้

กระชับมิตร

บอลสดคู่ระหว่าง โปแลนด์ VS สาธารณรัฐเช็ก วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:00

โปแลนด์ - สาธารณรัฐเช็ก
บอลสดคู่ระหว่าง ลาฟนิตส์ VS แม็ตเตอร์สบวร์ก วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:00

ลาฟนิตส์ - แม็ตเตอร์สบวร์ก
บอลสดคู่ระหว่าง อิตาลี U21 VS อังกฤษ U21 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:30

อิตาลี U21 - อังกฤษ U21
บอลสดคู่ระหว่าง ออฟเฟ่นบัค VS ไมนซ์ วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:30

ออฟเฟ่นบัค - ไมนซ์
บอลสดคู่ระหว่าง ฝรั่งเศส U21 VS โครเอเชีย U21 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 00:45

ฝรั่งเศส U21 - โครเอเชีย U21

ศุกร์ 02:45

ไอร์แลนด์ - ไอร์แลนด์เหนือ

ศุกร์ 02:45

เยอรมัน - รัสเซีย

ศุกร์ 03:00

อังกฤษ - สหรัฐอเมริกา

ศุกร์ 18:00

ซาเกิลบี ซอสโนเวียค - วิสล่า คราคอฟ

ศุกร์ 20:00

ดุ๊ยส์บวร์ก - ออสนาบรุ๊ค

ศุกร์ 20:00

เวียเนอร์ นอยสตัดท์ - โวล์ฟสแบร์เกอร์

ศุกร์ 20:00

สตวร์ม กราซ - รีด

ศุกร์ 21:00

เวเฮ่น - วอร์มาเทีย วอร์มส์

ศุกร์ 21:30

1860 มิวนิค - อิงโกลสตัดท์

ศุกร์ 22:00

เอ็มทีเค บูดาเปสต์ - กีร์มอต

เสาร์ 00:00

ล็อทเท - ดอร์ทมุนด์

เสาร์ 02:00

เยอรมัน U21 - เนเธอร์แลนด์ U21

เสาร์ 03:00

บราซิล - อุรุกวัย

มวยไทย

ศุกร์ 18:00

มวยไทย - ศึกทรูโฟร์ยู มวยมันส์วันศุกร์

เอ็นบีเอ

ศุกร์ 08:00

โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ - ฮิวสตัน รอกเก็ตส์

เอ็นเอฟแอล

ศุกร์ 08:20

กรีนเบย์ แพ็คเกอร์ส - ซีแอตเทิล ซีฮอว์กส์